- Quản trị
- Tháng Sáu 2, 2023
- 4:58 chiều
![](https://thanhnien.hochiminhcity.gov.vn/wp-content/uploads/2023/06/351187035_644461793750063_3895586568715995907_n-1024x768.jpg)
Chiều ngày 02/6/2023, tại Hội trường Thành Đoàn, Ban Thường vụ Thành Đoàn đã tổ chức lễ công bố và trao các quyết định nhân sự Bí thư Đoàn Khối Dân – Chính – Đảng Thành phố Hồ Chí Minh.
![](https://thanhnien.hochiminhcity.gov.vn/wp-content/uploads/2023/06/MG_9834-1-1024x683.jpg)
Theo Quyết định của Ban Thường vụ Thành Đoàn, Anh Bùi Hữu Hồng Hải – Ủy viên Ban Chấp hành, Ủy viên Ủy ban Kiểm tra, Phó Ban Mặt trận – ANQP – ĐBDC Thành Đoàn, Phó Chủ tịch Hội LHTN Việt Nam Thành phố nhận nhiệm vụ Bí thư Đoàn Khối Dân – Chính – Đảng Thành phố Hồ Chí Minh.
![](https://thanhnien.hochiminhcity.gov.vn/wp-content/uploads/2023/06/350990211_769458981493566_9165981161651002079_n-1024x897.jpg)
![](https://thanhnien.hochiminhcity.gov.vn/wp-content/uploads/2023/06/MG_9882-1024x683.jpg)
Ban Thư ký Hội LHTN Việt Nam Thành phố trân trọng chúc mừng anh, chúc Anh “chân cứng, đá mềm”, hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ ở cương vị mới; lấy sức trẻ làm hành trang, lấy tinh thần nhiệt huyết và trách nhiệm làm bệ phóng đưa Tuổi trẻ Đoàn Khối Dân – Chính – Đảng Thành phố tiếp tục phát triển vững mạnh.