- Quản trị
- Tháng Bảy 16, 2022
- 9:26 chiều
Thành Đoàn – Hội LHTN Việt Nam Thành phố – Hội Sinh viên Việt Nam Thành phố tuyển tình nguyện viên tham gia thực hiện Công trình “Phục hồi 100 di ảnh Mẹ Việt Nam anh hùng/Anh hùng liệt sĩ tại huyện Củ Chi”.
![⏰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t34/1/16/23f0.png)
![✅](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png)
– Yêu cầu: các bạn tình nguyện viên có kỹ năng chỉnh sửa, phục hồi hình ảnh cũ các phần mềm trên máy tính trong thời gian trên.
– Link đăng ký: bên dưới comment
– Thời hạn đăng ký là trước 24g00 ngày 16/7/2022. Sau khi các bạn đăng ký, Ban Tổ chức sẽ liên hệ add các bạn vào group Zalo để trao đổi về phương thức thực hiện ![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb7/1/16/1f917.png)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb7/1/16/1f917.png)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb7/1/16/1f917.png)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb7/1/16/1f917.png)
![](https://thanhnien.hochiminhcity.gov.vn/wp-content/uploads/2022/07/294005124_408242564667092_4798343892775747751_n-724x1024.jpg)